MDS-090AAS24 BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1020-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-090AAS24 BA
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 90 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น II) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
500mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
Delta Electronics
ประสิทธิภาพ
ระดับ V
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ DIN, 4 ขา
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น II)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
5.91" L x 2.36" W x 1.38" H (150.0mm x 60.0mm x 35.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, EN, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55011; 55032; 60601-1; 60950-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3.75A
น้ำหนัก
0.993lb (450.42g)
พลังงาน (วัตต์)
90 W