MDS-100APS12 BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1010-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-100APS12 BA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 80W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 90 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MDS-100APS12 BA รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.88
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.22" H (127.0mm x 76.2mm x 31.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, CQC, EN, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55011; 55032; 60601-1; 60950-1
8.3 A