MDS-100APS24 BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1012-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-100APS24 BA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 80W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 90 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
MDS-100APS24 BA รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.22" H (127.0mm x 76.2mm x 31.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55011; 55032; 60601-1; 60950-1; 62368-1
4.2 A