MDS-150AAS12 BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1015-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-150AAS12 BA
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 120W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 120 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
500mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
Delta Electronics
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ DIN, 4 ขา
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
6.69" L x 3.35" W x 1.57" H (170.0mm x 85.0mm x 40.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, EN, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55011; 55032; 60601-1; 60950-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
น้ำหนัก
1.7lbs (771.1g)
พลังงาน (วัตต์)
120 W