MDS-150AAS19 BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1014-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-150AAS19 BA
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 150W
คำอธิบายโดยละเอียด
19V 150 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
500mW (สูงสุด)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
ขนาด / มิติ
6.69" L x 3.35" W x 1.57" H (170.0mm x 85.0mm x 40.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
19V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
7.89A
พลังงาน (วัตต์)
150 W