MDS-200ADB12 AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1245-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-200ADB12 AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 110W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.93
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.48" L x 2.55" W x 1.76" H (113.9mm x 64.7mm x 44.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, EN, SIQ, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55011; 55032; 60601-1; 60950-1
9.17 A