MDS-200ADB24 AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1246-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-200ADB24 AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 120W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 90 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
4.48" L x 2.55" W x 1.76" H (113.9mm x 64.7mm x 44.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55011; 55032; 60601-1; 60950-1
5 A