MDS-200APB12 AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1247-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-200APB12 AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 130W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 90 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.40" H (101.6mm x 50.8mm x 35.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55011; 55032; 60601-1; 60950-1
10.83 A