MDS-200APB36 AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-MDS-200APB36AA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-200APB36 AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 36V 120W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 36V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ประสิทธิภาพ
0.94
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.01" L x 2.01" W x 1.44" H (101.9mm x 51.1mm x 36.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
36V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cURus, TUV
3.33 A