MDS-250ADB24 AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1249-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-250ADB24 AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 150W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 90 ~ 264VAC อินพุต
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.93
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.51" L x 3.50" W x 1.77" H (140.0mm x 89.0mm x 45.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, EN, SIQ, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55011; 55032; 60601-1; 60950-1; 62368-1
5.62 A