MEA-065A12B A-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-MEA-065A12BA-A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MEA-065A12B A-A
คำอธิบาย
60W/12V ADAPTER MEDICAL CLASS II
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 60 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น II) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
60 W
ผู้ผลิต
Delta Electronics
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 60°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 10.0mm
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น II)
ความยาวสายไฟ
47" (1.20m)
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C8
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.72" L x 1.97" W x 1.26" H (119.9mm x 50.0mm x 32.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, cCSAus, CE, cULus, cURus, FCC, KC, PSE, TUV, UKCA
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A