MEB-1K2A24T AAA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1273-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MEB-1K2A24T AAA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 1200W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย, เคลือบคอนฟอร์มอล ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MEB-1K2A24T AAA รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.93
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, PMBUS™, เปิด/ปิดระยะไกล, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย, เคลือบคอนฟอร์มอล
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
8.03" L x 5.00" W x 1.59" H (204.0mm x 127.0mm x 40.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, EN, SIQ, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 60950-1
50 A