MEP-200A12J CNA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-MEP-200A12JCNA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MEP-200A12J CNA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 200W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.938
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.40" L x 2.50" W x 1.28" H (111.8mm x 63.5mm x 32.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cURus, TUV, UKCA, UL
16.67 A