PACSR28010S ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Delta Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 77
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 28V 10.5A 85 ~ 265VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Electronics PACSR Series AC-DC Modules | Digi-Key Daily
PACSR28010S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1795-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PACSR28010S
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 294W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.93
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ขนาด / มิติ
4.36" L x 2.00" W x 0.54" H (110.7mm x 50.8mm x 13.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10.5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
294 W