PMC-12V035W1AA ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Delta Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 60
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 85 ~ 264VAC, 125 ~ 375VDC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Medical Power Solutions Medical & Industrial Power Supplies | Digi-Key Daily
PMC-12V035W1AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
603-1238-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMC-12V035W1AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 35W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PMC-12V035W1AA รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.84
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC, 125 ~ 375VDC
ขนาด / มิติ
3.86" L x 3.82" W x 1.50" H (98.0mm x 97.0mm x 38.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cURus, TUVgs
3 A