PMC-12V100W1AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
603-1240-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMC-12V100W1AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 100W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PMC-12V100W1AA รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.84
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
6.22" L x 3.82" W x 1.50" H (158.0mm x 97.0mm x 38.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cURus, TUVgs
8.33 A