PMC-24V300W1BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
603-1640-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMC-24V300W1BA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 12V 300W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 2 เอาต์พุต 24V 12V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PMC-24V300W1BA รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.87
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
2
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
7.83" L x 4.13" W x 1.61" H (199.0mm x 105.0mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, EAC, EN, SIQ, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
12V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55024; 55032; 60950-1; 61000-3-2; 61000-3-3
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12.5 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
500 mA