PMC-48V150W1BA ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Delta Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 48
เอกสารข้อมูล
Similar
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 9
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 85 ~ 264VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Medical Power Solutions Medical & Industrial Power Supplies | Digi-Key Daily
PMC-48V150W1BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1069-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMC-48V150W1BA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 150W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
PMC-48V150W1BA รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.91
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
7.01" L x 3.82" W x 1.50" H (178.0mm x 97.0mm x 38.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, EAC, EN, SIQ, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55024; 55032; 60950-1; 61000-3-2; 61000-3-3
3.125 A