PMC-DSPV100W1A ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 13
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 2 เอาต์พุต 24V 5V 85 ~ 264VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Medical Power Solutions Medical & Industrial Power Supplies | Digi-Key Daily
PMC-DSPV100W1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
603-1639-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMC-DSPV100W1A
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 5V 100W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PMC-DSPV100W1A รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.86
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, แบ่งภาระโหลด, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
2
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
7.01" L x 3.82" W x 1.50" H (178.0mm x 97.0mm x 38.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, EAC, EN, SIQ, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
5V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55024; 55032; 60950-1; 61000-3-2; 61000-3-3
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
2.7 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
7 A