PMT-12V150W2BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-PMT-12V150W2BA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMT-12V150W2BA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 150W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 90 ~ 132 VAC, 170 ~ 264 VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.858
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 132 VAC, 170 ~ 264 VAC
ขนาด / มิติ
6.26" L x 3.82" W x 1.18" H (159.0mm x 97.0mm x 30.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cTUVus, TUV
12.5 A