PMT-15V50W2BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-PMT-15V50W2BA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMT-15V50W2BA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 50W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.86
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.90" L x 3.23" W x 1.18" H (99.0mm x 82.0mm x 30.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cTUVus, TUV
3.4 A