PMT-24V35W2BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-PMT-24V35W2BA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMT-24V35W2BA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 35W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 90 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.885
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.90" L x 3.23" W x 1.14" H (99.0mm x 82.0mm x 29.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cURus, EAC, KC, TUV, UKCA
1.5 A