PMT-24V50W1AA ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Delta Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 62
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Medical Power Solutions Medical & Industrial Power Supplies | Digi-Key Daily
PMT-24V50W1AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1079-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMT-24V50W1AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 50W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PMT-24V50W1AA รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.86
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.86" L x 3.86" W x 1.50" H (98.0mm x 98.0mm x 38.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cURus, TUVgs
2.09 A