PMT-36V350W2BR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-PMT-36V350W2BR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMT-36V350W2BR
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 36V 349W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 36V 90 ~ 132VAC, 180 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.88
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 132VAC, 180 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
8.46" L x 4.53" W x 1.18" H (215.0mm x 115.0mm x 30.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
36V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cURus, EAC, KC, TUV, UKCA
9.7 A