PMT-48V350W1AR ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Delta Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 14
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 90 ~ 132VAC, 180 ~ 264VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PMT-48V350W1Ax Drawing
Delta Medical Power Solutions Medical & Industrial Power Supplies | Digi-Key Daily
PMT-48V350W1AR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1154-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMT-48V350W1AR
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 350W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
PMT-48V350W1AR รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.875
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แบ่งภาระโหลด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 132VAC, 180 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
8.46" L x 4.53" W x 1.97" H (215.0mm x 115.0mm x 50.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cURus, TUV
7.3 A