PMT-4V350W1AM
PMT-4V350W1AM
Delta Medical Power Solutions Medical & Industrial Power Supplies | Digi-Key Daily
PMT-4V350W1AM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1080-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMT-4V350W1AM
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 4.2V 350W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 4.2V 90 ~ 132VAC, 180 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PMT-4V350W1AM รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.75
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 132VAC, 180 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
8.46" L x 4.53" W x 1.97" H (215.0mm x 115.0mm x 50.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
4.2V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, cURus
60 A