PMT-5V35W1AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1128-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMT-5V35W1AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 5V 35W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 5V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PMT-5V35W1AA รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.81
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.86" L x 3.86" W x 1.50" H (98.0mm x 98.0mm x 38.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cURus, TUV
7 A