PMT-D2V100W1AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1099-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMT-D2V100W1AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 5V 100W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 2 เอาต์พุต 24V 5V 88 ~ 132VAC, 176 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PMT-D2V100W1AA รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
3 A
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ประสิทธิภาพ
0.84
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
2
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
88 ~ 132VAC, 176 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
ขนาด / มิติ
7.01" L x 3.82" W x 1.50" H (178.0mm x 97.0mm x 38.0mm)
5V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cURus, TUVgs
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
3.5 A