A24-HASM-525
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A24-HASM-525-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A24-HASM-525
คำอธิบาย
RF ANT 2.4GHZ WHP TILT RP-SMA 6"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.4GHz วิป, เอียง rf เสาอากาศ 2.1dBi RP-SMA ตัวเมีย ติดตั้งคอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
1
ผู้ผลิต
Digi
อัตราการขยาย
2.1dBi
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ส่วนปลาย
RP-SMA ตัวเมีย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งคอนเนคเตอร์
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz)
ความสูง (สูงสุด)
5.394" (137.00mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.4GHz