A24-HASM-450
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A24-HASM-450-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A24-HASM-450
คำอธิบาย
RF ANT 2.4GHZ WHIP TILT RP-SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.4GHz วิป, เอียง rf เสาอากาศ 2.1dBi RP-SMA ตัวผู้ ติดตั้งคอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
1
ผู้ผลิต
Digi
VSWR
2
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อัตราการขยาย
2.1dBi
ส่วนปลาย
RP-SMA ตัวผู้
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งคอนเนคเตอร์
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.4GHz
ความสูง (สูงสุด)
4.500" (114.30mm)