XB24CZ7WIT-004
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1560-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB24CZ7WIT-004
คำอธิบาย
RF TXRX MODWIRE ANTENNA TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, สายไฟเสาอากาศ ทรูโฮล
ประเภทเสาอากาศ
รวม, สายไฟเสาอากาศ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
28mA ~ 45mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
33mA ~ 59mA
โปรโตคอล
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
2.4GHz