XB24CZ7SIT-004
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1558-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB24CZ7SIT-004
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4RPSMA TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA ทรูโฮล
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-102dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
SPI, UART
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA
บรรจุภัณฑ์
ถาด
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
EM357
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
28mA ~ 45mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
33mA ~ 59mA
โปรโตคอล
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
มอดูเลชั่น
DSSS
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
2.4GHz