XB3-24Z8ST-J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-2186-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB3-24Z8ST-J
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4RPSMA TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
XB3-24Z8ST-J รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-103dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
I2C, SPI, UART
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA
บรรจุภัณฑ์
ถาด
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
EFR32MG
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาดหน่วยความจำ
1MB แฟลช, 128kB RAM
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
15mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
40mA
มอดูเลชั่น
DSSS
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C