XBP24-ASI-001J ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Digi
มีอยู่ในสต็อค: 3,785
เอกสารข้อมูล
802.15.4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA ทรูโฮล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Randall Restle interviews Michi Yoneda from Cypress at Embedded World 2018
XBP24-ASI-001J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1478-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBP24-ASI-001J
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4RPSMA TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.8V ~ 3.4V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
55mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
215mA
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C