AP2139AK-3.3TRG1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AP2139AK-3.3TRG1DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
AP2139AK-3.3TRG1DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
AP2139AK-3.3TRG1DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP2139AK-3.3TRG1
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 250MA SOT23-5
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 250mA SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AP2139AK-3.3TRG1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
1.5 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 250mA