AP3015KTR-G1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AP3015KTR-G1DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
AP3015KTR-G1DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
AP3015KTR-G1DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP3015KTR-G1
คำอธิบาย
IC REG BOOST ADJ 300MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บูสต์ ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 1.23V 1 เอาต์พุต 300mA (สวิตช์) SC-74A, SOT-753
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
34V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
150kHz
ฟังก์ชั่น
สเต็ปอัพ
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ไม่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โทโพโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
1.2V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
12V