AP63203WU-EVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AP63203WU-EVMDI-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP63203WU-EVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR AP63203
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AP63203 - DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
2A
ผู้ผลิต
Diodes Incorporated
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
3.8V ~ 32V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัค
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
1.1MHz
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปดาวน์
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
AP63203
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
3.3V