AP64100QSP-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-AP64100QSP-13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-AP64100QSP-13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-AP64100QSP-13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP64100QSP-13
คำอธิบาย
IC REG BUCK ADJ 1A 8SO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 0.8V 1 เอาต์พุต 1A 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) แผ่นสัมผัส
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
40V
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
500kHz, 100kHz ~ 2.2MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
เกรด
รถยนต์
โทโพโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q100
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SO-EP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V