AP7331-12WG-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AP7331-12WG-7DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
AP7331-12WG-7DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
AP7331-12WG-7DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP7331-12WG-7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.2V 300MA SOT-25
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
36 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA SOT-25
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AP7331-12WG-7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
75 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
85 µA
PSRR
65dB (100Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V