AP7340D-33FS4-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-AP7340D-33FS4-7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-AP7340D-33FS4-7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-AP7340D-33FS4-7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP7340D-33FS4-7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V X2-DFN10104
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA X2-DFN1010-4
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AP7340D-33FS4-7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
50 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
100 µA
PSRR
75dB (1kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.25V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-XDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V