AP7353D-285FS4-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-AP7353D-285FS4-7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-AP7353D-285FS4-7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-AP7353D-285FS4-7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP7353D-285FS4-7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.85V X2-DFN10104
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 250mA X2-DFN1010-4 (Type B)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
27 µA
Mfr
PSRR
90dB ~ 70dB (100Hz ~ 10kHz)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
ขีดจำกัดกระแสไฟฟ้า, เปิดใช้งาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.85V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-XDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.155V @ 250mA