AP7354D-33FS4-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AP7354D-33FS4-7DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
AP7354D-33FS4-7DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
AP7354D-33FS4-7DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP7354D-33FS4-7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V X2-DFN10104
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA X2-DFN1010-4
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
0.6 µA
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
X2-DFN1010-4
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 150mA