AP7375-33SR-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-AP7375-33SR-7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-AP7375-33SR-7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-AP7375-33SR-7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP7375-33SR-7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 300MA SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA SOT-23-3
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.36V @ 100mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
5 µA
PSRR
85dB (1kHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
45V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V