AP7375Q-33Y-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-AP7375Q-33Y-13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-AP7375Q-33Y-13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-AP7375Q-33Y-13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP7375Q-33Y-13
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 300MA SOT89-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA SOT-89-3
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
8 µA
PSRR
85dB (1kHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
45V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-243AA
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.4V @ 300mA