AP7380-33W5-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AP7380-33W5-7DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
AP7380-33W5-7DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
AP7380-33W5-7DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP7380-33W5-7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 150MA SOT-25
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SOT-25
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
3 µA
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
3 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
ขีดจำกัดกระแสไฟฟ้า, หยุดทำงานเมื่ออุณหภูมิเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
24V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-25
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.5V @ 150mA