BAS40DW-04-7-F | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE ARR SCHOT 40V 200MA SOT363 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 40 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอดอาร์เรย์ 2 คู่ การเชื่อมต่อแบบซีรี่ส์ 40 V 200mA (DC) ติดบนพื้นผิว 6-TSSOP, SC-88, SOT-363 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | BAS40DW-04-7-F รุ่น |
หมวดหมู่ | ความเร็ว สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ |
ผู้ผลิต Diodes Incorporated | เวลาการกลับคืนสภาพ (trr) 5 ns |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 200 nA @ 30 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน -55°C ~ 125°C |
การตั้งค่าไดโอด 2 คู่ การเชื่อมต่อแบบซีรี่ส์ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
เทคโนโลยี Schottky | บรรจุภัณฑ์ / เคส 6-TSSOP, SC-88, SOT-363 |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 40 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-363 |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด) 200mA (DC) | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 1 V @ 40 mA |