BAS70LPQ-7B มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ใหม่จาก DigiKey
ไดโอด 70 V 70mA ติดบนพื้นผิว X1-DFN1006-2
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BAS70LPQ-7B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-BAS70LPQ-7BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAS70LPQ-7B
คำอธิบาย
SCHOTTKY DIODE X1-DFN1006-2 T&R
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
1.6 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 70 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
1pF @ 0V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
70 V
ประเภทการติดตั้ง
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
70mA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
960 mV @ 15 mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
X1-DFN1006-2
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C