D3V3H1U2LP-7B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-D3V3H1U2LP-7BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-D3V3H1U2LP-7BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-D3V3H1U2LP-7BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
D3V3H1U2LP-7B
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 10VC X1DFN10062
คำอธิบายโดยละเอียด
10V แคลมป์ 35A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว X1-DFN1006-2
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
350W
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
280pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1006 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
35A (8/20µs)