ESDALC6V1M3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-5563-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-5563-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-5563-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDALC6V1M3
คำอธิบาย
TVS DIODE 5VWM SOT883
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-883
โมเดล EDA/CAD
ESDALC6V1M3 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
30W
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
11pF @ 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-101, SOT-883
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6.1V