DDZ24CS-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DDZ24CSDITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DDZ24CSDICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DDZ24CSDIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DDZ24CS-7
คำอธิบาย
DIODE ZENER 24V 200MW SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 24 V 200 mW ±3% ติดบนพื้นผิว SOD-323
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 19 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±3%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
พลังงาน - สูงสุด
200 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
35 Ohms